Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามคุณผู้หญิงครับ คุณคิดว่าผู้ชายแบบนี้พอจะหาได้ที่ไหนครับ ติดต่อทีมงาน

สเป็คประมาณนี้ครับ

มีความรับผิดชอบ ขยันทำงาน ความคิดก้าวหน้า เหล้าไม่กิน บุหรี่ไม่สูบ

รักหมา ปลูกต้นไม้ ทำบุญทำทาน ใจมีธรรมะ ใช้จ่ายประหยัด ไม่ฟุ้งเฟ้อ

ไม่เที่ยวนอกบ้าน รักการผจญภัย เล่นกีฬา (บางอย่าง) หน้าตาพอดูได้

อารมณ์ดี ตลกขบขัน การศึกษาดี ฐานะปานกลาง พอมีรสนิยมบ้าง

รักความสะอาด ทำงานบ้านได้ เข้ากับคนได้ง่าย เรื่องบนเตียง (ไม่ทราบ)

ที่สำคัญรักแฟน ไม่เจ้าชู้

เท่าที่นึกออกก็ประมาณนี้ครับ .... อยากช่วยเพื่อนหาแฟน แต่มันขอสเป็คประมาณนี้ รู้สึกลำบากใจเล็กน้อยครับ ฮ่าฮ่าฮ่า

คุณผู้หญิงทั้งหลายคิดว่าไงครับ เยอะเกินไปหรือเปล่า แล้วผมจะไปหาได้ที่ไหนล่ะนี่ -.-"

จากคุณ : SausageBunn
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 53 09:29:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com