Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามค่ะ เรื่องคิวตรวจที่ศิริราช ติดต่อทีมงาน

รบกวนถามเรื่องคิวตรวจร่างกายที่ศิริราชค่ะ
พอดีช่วงนี้คุณพ่อไม่ค่อยสบายค่ะ ไปตรวจร่างกายที่โรงพยาบาลเอกชนแล้วก็ไม่มีอะไร
แต่ตอนนี้พ่อผอมมาก น้ำหนักลดเกือบ 10 ก.ก. ก็เลยอยากตรวจโรงพยาบาลใหญ่ๆ ให้แน่ใจ
แต่ปัญหาที่ว่าคือพ่อต้องมาจากต่างจังหวัดค่ะ ก็เลยกลัวว่าจะมีปัญหาเรื่องคิว
ไม่ทราบว่าควรจะมารอต่อคิวกี่โมง แล้วถ้าตรวจร่างกายหลายอย่างวันเดียวน่าจะเสร็จไหมคะ รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ

จากคุณ : Unknowngirl
เขียนเมื่อ : 30 ต.ค. 53 21:04:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com