Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กิจกรรม "โยคะในสวน" กับทีมงานครูเล็ก สวนหลวงร.9 วันอาทิตย์ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

หายจากพันทิปไปนาน เพิ่งกลับจากอินเดียครับ ไปเป็นโยคีในอาศรมที่โน่นอยู่หนึ่งเดือน ระหว่างนี้ กิจกรรมโยคะในสวนก็ยังจัดอยู่อย่างต่อเนื่องทุกวันอาทิตย์ ที่สวนหลวงร.9 นะครับ เพียงแต่ ผมไม่อยู่ก็เลยไม่มีใครมาโพสในห้องสวนลุมครับ

กิจกรรม : โยคะในสวน

วันที่ : วันอาทิตย์ เวลา 7 - 9 โมงเช้า

สถานที่ : ศาลาใหญ่ ประตูเฟื่องฟ้า (ถนนอุดมสุข)

ติดต่อสอบถาม : น้องเม 089-815-9560

ค่าเรียน : ไม่มีครับ เป็นกิจกรรมสาธารณประโยชน์

สำหรับอาทิตย์ที่ 14 นี้ ผมยังไม่ได้ไปสอนนะครับ เพราะจะขึ้นเชียงใหม่ครับ ครูผู้สอนก็จะเป็นครูทันดา กับ ครูหมวย เพื่อนผมเอง  และวันที่ 15 - 30 พ.ย. สวนหลวงร.9 ปิด เข้าใจว่าเป็นงานพันธุ์ไม้ฯน่ะครับ  ฉะนั้น เจอกันอีกทีก็หลังพ.ย.นู่นเลย นะครับ

เอาภาพบางส่วนจากอินเดียมาฝากครับ

จากคุณ : CHM
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 53 10:31:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com