Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนเป็นโรคซึมเศร้า จะมีโอกาสประสบความสำเร็จในชีวิตไหมคะ ขอกำลังใจด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้เรารู้สึกท้อมาก เราเป็นโรคซึมเศร้า

ก่อนหน้านี้เราเคยมีความฝันเยอะแยะมากมาย แต่ในขณะนี้รู้สึกทุกอย่างมืดมน

ปัจจุบันเรากำลังเรียน ป เอกที่ ม แห่งหนึ่งในภาคเหนือ หมอที่รักษาเราบอกว่าให้ทำใจถ้าหากจะไม่จบ แต่ทำไมเราไม่สามารถจะรับความจรีงตรงนี้ได้ เราอยากทำต่อไปให้สำเร็จ สงสารพ่อกับแม่ ถึงท่านจะไม่ว่าอะไร แต่เราอยากให้ท่านภูมิใจถ้าเราทำได้

เราจะมีสิทธิ์เรียนจบและประสบความสำเร็จในชีวิตไหมคะ

ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ ขอกำลังใจด้วยค่ะ

จากคุณ : ส้ม
เขียนเมื่อ : 19 พ.ย. 53 14:08:19 A:192.168.182.31 X:61.90.111.43 TicketID:169190

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com