Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ต่อเนื่องเรื่อง "ขริบ" ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้นี้นะครับ http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L9924991/L9924991.html

ตอนนี้ผมได้เข้าไปทำที่คลินิกสันติชน ลาดพร้าว 112 เรียบร้อยแล้วนะครับ

แต่ตอนนี้ผมมีเรื่องที่จะมาบอก คือว่า ที่ผมติดต่อไปไม่ได้ เพราะว่าโทรศัพท์ที่คลินิก เสีย !!!

คุณพยาบาลเลยให้เบอร์มา 2 เบอร์ ให้ติดต่อเพื่อขอนัดได้ที่เบอร์นี้นะครับ

เบอร์ของคุณพยาบาล : 08-4055-6003
เบอร์คุณหมอ : 08-2446-9479

Update: เรื่องค่าใช้จ่าย ตอนนี้ถ้าขริบแบบธรรมดาจะราคา 2800 มั๊งครับ

ส่วนถ้าเอาเส้นสองสลึงออกด้วยแบบที่ผมไปทำมาจะเสีย 3500 บาทครับ

ทำแผลฟรี ส่วนเรื่องคิว แว่วๆมาว่าจะว่างประมาณวันที่ 16 ธันวาคมนะครับ

แว่วๆ มาอีกครั้งว่า คุณหมอกำลังจะได้ไปเป็นผู้อำนวยการโรงพยาบาลอะไรซักที่นี่แหละครับ ผมจำชื่อโรงพยาบาลไม่ได้ ยินดีกับคุณหมอด้วยนะครับ

จากคุณ : OngManZ
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 53 20:11:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com