Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนๆมีประสบการณ์ทำเลสิก ช่วยโหวตด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

TRSC (5 คน)
  โรงพยาบาลจุฬา (0 คน)
  รพ.หู ตา คอ จมูก (1 คน)
  รัตนิน (2 คน)
  รพ.ไทยจักษุ (0 คน)
  หมอตุลยา (3 คน)
  Laser vision (4 คน)
  โรงพยาบาลกลาง (5 คน)
  อื่นๆ ระบุได้ไหมค่ะ (1 คน)

23.81%
  TRSC (5 คน)
 0.00%
  โรงพยาบาลจุฬา (0 คน)
 4.76%
  รพ.หู ตา คอ จมูก (1 คน)
 9.52%
  รัตนิน (2 คน)
 0.00%
  รพ.ไทยจักษุ (0 คน)
 14.29%
  หมอตุลยา (3 คน)
 19.05%
  Laser vision (4 คน)
 23.81%
  โรงพยาบาลกลาง (5 คน)
 4.76%
  อื่นๆ ระบุได้ไหมค่ะ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 21 คน

โหวตว่าไปทำแล้วผลลัพธ์ดีค่ะ

เราสายตาสั้น 700 เอียง 150 กำลังคิดจะทำเลสิก  ขอถามประสบการณ์แต่ละที่ ที่เพื่อนๆไปทำหรือปรึกษามาด้วยค่ะ

คือถ้าพูดถึงโรงพยาบาลรัฐราคาก็ถูกกว่า แต่ไม่รู้ว่าใครเจอประสบการณ์ทำแล้วไม่ดีบ้างไหม

ขอบคุณค่ะ ดาว

จากคุณ : Piano
เขียนเมื่อ : วันสาธารณสุขแห่งชาติ 53 16:36:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com