Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประสบการณ์การรักษาสิว , หลุมสิว , รอยสิว , สิวที่หลัง และ ผมร่วง อย่างโชกโชน < Full Version > ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้อันก่อนนะครับ

http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L9969450/L9969450.html#3

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q9969874/Q9969874.html

มีคนอีเมล์มาหาผมหลายคนหลายคำถาม ซึ่งผมยินดีตอบให้ด้วยความเต็มใจ (ถ้าประสบการณ์ผมตอบได้) แต่เรื่องคำถามที่ว่า ……

“ ผมขายสินค้าแอบแฝงหรือเปล่า !!!!??? ”

คำตอบคือ

1. อ่านกระทู้นี้ให้จบ

2. ใช้วิจารณญาณ

3. ไม่ได้บังคับให้คุณใช้ตาม

4. ผลลัพธ์ที่เกิดขึ้นเป็นเรื่องส่วนบุคคล (แบบที่คุณหมอตามคลินิกย้ำบ่อยๆ)

ปล. กระทู้ที่แล้วขอบคุณ “ คุณป้ายบอกทาง” ที่ช่วยผมด้วยความเต็มใจ แม้เราจะไม่รู้จักกันมาก่อนเลยก็ตาม ^^

ปล2. ใครมีอะไรดีรบกวนแนะนำเพิ่มเติมด้วยนะครับ หรือ มีข้อความผิดพลาดตรงไหน อย่างไรง รบกวนแทรกแก้ไข้เพิ่มเติมด้วยครับ

ปล.3 ผมไม่มี login รบกวนโพสให้ที่ห้อง โต๊ะเครื่องแป้งด้วยจะตรงตัวกว่า

หวังว่ากระทู้นี้จะให้ประโยชน์แก่คุณได้ไม่มากก็น้อย หากข้อมูลผิดตรงไหน ผมขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

โชคดีปีใหม่ทุกครับครับ ^^

ย้ำอีกครั้ง (จากกระทู้ที่แล้ว)

REVIEW : ประสบการณ์รักษาสิว , หลุมสิว , รอยแดง , สิวที่หลัง , ผมร่วง อันโชกโชน
******** โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน และ กระทู้นี้เป็นผลลัพธ์จากประสบการณ์ของคนคนหนึ่งเท่านั้น

***************** ที่มารีวิวอย่างนี้ เกิดจากประสบการณ์จากการลองถูกลองผิดมาเองโดยตรง เชื่อหรือไม่เชื่อก็แล้วแต่คุณ ผมกล้าสาบานว่าตั้งใจทำรีวิวนี้จากใจจริง เพราะ ไม่อยากให้เสียเงินเสียทองกันมากโดยใช่เหตุ อย่างไรก็แล้วแต่ ผมไม่สามารถบอกชื่อของคลินิก หรือ รพ.โดยตรงได้ แต่จะใบ้ๆให้ สำหรับท่านที่มีข้อมูลเพิ่มเติม หรือ อยากแก้ไขข้อมูลประการใด ก็ช่วยกันแก้ไขด้วย จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ

ปล. ผมอยากโพสลงห้อง โต๊ะเครื่องแป้ง แต่ด้วยไม่มี login จึงไม่สามารถโพสลงไปได้ ถ้าใครใจดีช่วยทำให้หน่อยนะครับ เพราะห้องนั้นจะตรงตัวมากกว่า

จากคุณ : มนุษย์อยากหล่อ
เขียนเมื่อ : 11 ธ.ค. 53 07:01:34 A:110.164.249.228 X: TicketID:297269

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com