Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ิยากมีกล้ามเนื้อที่ก้นกับต้นขาค่ะทำไงดีคะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนนี้เรานำ้หนัก51 สูง 170 ค่ะ เราอยากมีกล้ามเนื้อก้นกับต้นขาแบบนางแบบวิคทอเรียซีเครต ตอนนี้เราเข้าฟิตเนตทุกวัน วิ่งครึ่งชั่วโมง ปั่นจักรยานครึ่งชั่วโมง บางวันว่ายนำ้ยี่สิบรอบ แล้วมาเวตก้น20ครั้งที่นำ้หนัก40กก สองเซต ต้นขาในและนอกแบบเดียวกันอย่างละสองเซต กินอาหารแทบไม่มีคาร์โบไฮเดรต แบ่งเป็นมื้อเล็กห้ามื้อ ทำทุกอย่างมาปีกว่าแล้วค่ะแต่ก้นกับต้นขาไม่มีกล้ามเลยค่ะ แถมยังมีเห็นผิวเป็นคลื่นๆด้วยแต่ไม่มากนะคะ นำ้หนักขนาดคุมอาหารไม่กินคาร์โบกับไขมันแล้วก็ไม่เคยลดลงกว่านี้ ตอนนี้เราสามสิบมีลูกแล้วนะคะ เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยว่าต้องกินยังไงออกกำลังแบบไหนถึงจะเป็นแบบนั้นได้คะ เห็นบางคนมีลูกสองสามคนแล้วหุ่นยังดีอยู่เลย ไม่ได้แต่ใกล้เคียงก็ยังดี เห็นบางคนบอกว่าต้องออกกำลังวันละ8ชั่วโมงจริงเหรอคะ แต่ตอนเรายี่สิบต้นๆนำ้หนักไม่เคยเกินสี่สิบห้า แต่ตอนนี้ไม่ลงตำ่กว่า51เลย

แก้ไขเมื่อ 14 ธ.ค. 53 00:02:03

จากคุณ : ice wine
เขียนเมื่อ : 13 ธ.ค. 53 23:59:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com