Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยใช้ Muhi แบบ Roll On ทาแก้ยุงกัดมั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

ใครเคยใช้ Muhi แบบ Roll On ทาแก้ยุงกัดมั้ยครับ พอดีโดนยุงกัดมาครับที่เขาสามมุข (เมาหลับ - -") เป็นตุ่มแดง ๆ นูน ๆ ประมาณ เส้นผ่านศูนย์กลางประมาณ 2-3 mm. ค่อนข้างเยอะเลยที่แขน อายมากเลย พอดี search หาดู เค้าบอกว่าใช้ Muhi ที่เป็นของญี่ปุ่น อยากรู้ว่ามันใช้ดีมั้ยครับ ตุ่มจะยุบเร็วมั้ย แล้วแบบที่ผมสั่งไปมันดันเป็นแบบมี Steroid ด้วย (รู้ทีหลัง) มันจะอันตรายมากมั้ยครับ เคยลองถามในนี้แล้ว เค้าบอกว่าใช้แซมบัค แต่บางคนก็บอกว่าใช้แล้วจะดำ ผมก็เลยสั่งเจ้า Muhi Roll On ไป สรุปแล้วผมจะใช้ยาอะไรทาดีครับเนี่ย T T ช่วยด้วยยย

I Love Lumpini

จากคุณ : ^ VeRy i ^
เขียนเมื่อ : 21 ธ.ค. 53 21:20:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com