Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เรท] อสุจิ มันวิ่งซึมผ่านผ้าได้ไหมค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือดิฉันอายุ 28 ปี มีแฟนแล้ว แต่ยังไม่ได้แต่งงานค่ะ
ไม่เคยมีอะไรกัน เพราะตกลงกันไว้ว่า รอแต่งงานสร้างครอบครัวก่อน
พร้อมแล้วค่อยมี แต่เรื่องอย่างว่าก็มีบ้าง แต่จะเป็นเราช่วยเค้ามากกว่า
คือดิฉันก็ทำแบบนี้เรื่อยๆมานานหลายปีแล้วค่ะ ส่วนสงวนไม่เคยเจอหน้า
ทำความรู้จักกันเลย มีอะไรภายนอกเท่านั้น แต่เผอิญเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
หลังจากดิฉันช่วยแฟนเสร็จสักพัก แฟนก็เอาส่วนนั้นมาถูของดิฉัน
แต่ดิฉันใส่กางเกงชั้นในอยู่ ถูได้สักครู่ดิฉันก็เริ่มเอะใจ กลัวว่าจะมีคราบจากครั้งที่แล้ว
เข้ามาได้ เลยหยุดกันทั้งคู่ เนื่องด้วยทั้งดิฉันและแฟน ยังไม่เคยมีอะไรกับใรมาก่อนเลย
ส่วนสงวนดิฉัน ไม่เคยมีอะไรของใครเข้ามาเลย แฟนดิฉันก็ไม่ค่ะ ดิฉันช่วยเค้าฝ่ายเดียว
จึงอยากสอบถามว่ากรณีนี้ ตัวอสุจิ มีสิทธิ์ที่จะซึม และวิ่งผ่านผ้าเข้ามาถึงมดลูกได้ไหมค่ะ
ตอนนี้ประจำเดือนยังไม่มา แต่ก็ไม่ได้เครียดอะไรมาก แต่ยังไม่พร้อมเท่าไหร่
มีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ

จากคุณ : แอม
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 53 21:58:58 A:124.122.241.44 X: TicketID:300306

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com