Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++++Diazepam กินมากๆจะทำให้หลับยากขึ้นไหมครับ ++++++++++++++++++++ ติดต่อทีมงาน

คือตอนนี้ไปหาจิตแพทย์มา เขาให้กิน Diazepam กับ ยาต้านเศร้าตัวนึงจำชื่อไม่ได้ แต่เหมือนเคยอ่านเจอว่า Diazepam มันเป็นยากดประสาท CNS
หมอให้กิน 2mg ไปเดือนนึง อยากทราบว่ากินทุกวันแล้วมันจะไม่ติดหรอครับประมาณว่าทำให้ไม่หลับถ้าไม่กิน แล้วถ้ากินเรื่อยๆแล้วมันจะทำให้หลับยากขึ้นป่าวครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : DramaMoonoi
เขียนเมื่อ : 28 ธ.ค. 53 08:11:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com