Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครเคยตรวจภายในหรือรักษากับ พญ.ธิศรา บ้างมั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

จิงๆแล้วอยู่ราชบุรีค่ะ อยากตรวจภายใน
เพราะไม่รู้ว่าอาการที่เป็นนี่ มันเป็นจุดเริ่มของโรคอะไรร้ายแรงรึเปล่า
แต่เคยไปหาหมอชื่อนิตยาแล้วเค้าพูดจาไม่ค่อยดี หลังจากนั้นเลยเสียความรู้สึก
เราไม่เคยมีเพศสัมพันธ์ค่ะ แต่ว่าเราใช้ผ้าอนามัยแบบสอด(ขนาดเล็กสุด)

พอดี เจอบทความของ พญ.ธิศรา วีรสมัย เกี่ยวกับการตรวจภายใน
ดูท่าทางคุณหมอจะใจดี เลยอยากถามคนที่เคยรักษา หรือตรวจภายในกับคุณหมออะค่ะ ว่าดีมั้ย
หรือใครมีที่ไหนที่ตรวจไม่เจ็บแนะนำบ้างมั้ยคะ เรากลัวมากๆเลยค่ะ
เมื่อตอนวัยรุ่นเคยตรวจครั้งนึงแต่ไปไม่ถึงไหน
แค่เอาเครื่องมือเข้าไป 2 วิเราก็ร้องแล้ว จนคุณหมอตรวจไม่ได้เลยอะค่ะ
หลังจากนั้นมันเลยเหมือนฝังใจ -_-;

จากคุณ : ตรวจภายใน
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 54 21:18:15 A:223.207.47.4 X: TicketID:236722

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com