Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอไอเดียครับ แจกกิ๊ฟกระจาย พอดีจะทำ VDO Present ให้เพื่อนในงานแต่งงาน Concept ซึ้งและฮา ติดต่อทีมงาน

ขอไอเดียครับ แจกกิ๊ฟกระจาย พอดีจะทำ VDO Present ให้เพื่อนในงานแต่งงาน Concept ซึ้งและฮา อยากได้คำถาม หลายๆ แบบ ถามเจ้าบ่าว เจ้าสาว เพราะคิดคนเดียวแล้วรู้สึกว่าไม่ค่อยหลากหลายเท่าไหร่

เท่าที่คิดมาก็ประมาณนี้

1. คิดว่าเค้าชอบเราตรงไหน

2. ความรู้สึกแรกที่เจอ

3. ถ้าให้เปรียบเทียบกับสิ่งของ หรือสัตว์ป่า จะเปรียบให้เจ้าบ่าวเป็นอะไรและเจ้าสาวเป็นอะไร

4. เจ้าสาว Sexy ตรงไหน (ถามเจ้าบ่าว)

5. รู้ว่าจีบติดตอนไหน (ถามเจ้าบ่าว)

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ ^_^

จากคุณ : จงเลือกแล้วเดินให้สุดทาง
เขียนเมื่อ : 6 ม.ค. 54 19:28:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com