Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท) 20+ การมีอะไรกันนอกสถานที่ นอกบ้าน !! ติดต่อทีมงาน

พอดีผมคบกับแฟนมา 4 - 5 ปีแล้ว แล้วมันเริ่มเบื่ออะครับ มีอะไรกันที่บ้านไม่รู้สึกเหมือนเมื่อก่อน และเราไม่ค่อยมีอะไรกันเลย มันเลยมีเหตุการร์ที่เราต้องมีอะไรกันนอกสถาที่ นอกบ้าน มันทำให้ผมกับแฟนรู้สึกดีขึ้นเพราะความตื่นเต้น ผมเลยอยากกระทำอีก(ผมไม่ได้โรคจิตรนะครับ) แต่ผมเคยไปอ่านๆดู เค้าบอกว่าต้องเป็นที่ ที่คู่รักของเราไม่ระแวงจากคนอื่น มิเช่นนั้นจะทำให้คู้รักไม่มีอารมณ์ร่วม ผมเลยมาปรึกษากับห้องนี้ (ไม่รู้ถูกห้องไหม) ว่าคัยมีเทคนิค หรือ สถานที่ และข้อควรระวังยังไง ที่ทำให้ไม่เกิดปัญหา คนมาเห็นหรืออะไรก็ตาม ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะครับ แล้วผมว่าห้องน้ำโลตัส ไม่ทราบมันมีกล้องไหม ที่ห้องน้ำคนพิการมันกว้างดีครับ และเค้าไปสองคนเค้าจะไม่ค่อยสงสัย อยากเข้าไปทำเหมือนกันกลัวโดนจับ ไม่รู้ยังไง ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบมากคุณครับ

จากคุณ : นนท์
เขียนเมื่อ : 14 ม.ค. 54 02:36:16 A:180.183.168.208 X: TicketID:302828

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com