Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เครียดมากค่ะ ควบคุมตัวเองไม่อยู่ มือสั่น ใจสั่น ปวดหัวมาก ไม่อยากมีชีวิตอยู่แล้ว แก้ยังไงดีค่ะ !! ติดต่อทีมงาน

คือ เราได้รับรู้เกี่ยวกับสิ่งที่พี่สาวเราทำ แล้วเราเครียดมาก เป็นสิ่งที่เราเครียดที่สุดในชีวิตตั้งแต่เกิดมาก ตอนนี้คือถ้ามีปืนอยู่ที่บ้านเราสามารถเอามายิงตัวตายได้เลย
ซึ่งเราไม่อยากทำนะค่ะ แต่ตอนนี้มันัเหมือนควบคุมตัวเองไม่อยู่ ปวดหัวมากๆ ตัวชา มือไม้สั่นไปหมด  อยากทราบว่ามีวิธีแก้มั้ยค่ะ ตอนนี้เราเหมือนตายทั้งเป็นมากๆ

อยากหายจากอาการนี้เราลองปล่อยวางแล้วแต่ก็ทำใจไม่ได้ แนะนำทีค่ะ

จากคุณ : nut_monkey
เขียนเมื่อ : 16 ม.ค. 54 20:29:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com