Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

---- ถ้า ปั่นจักรยาน อย่างเดียว จะลด หน้าท้อง ได้ไหม คะ ---- ติดต่อทีมงาน

คือ ว่า ไม่อยากวิ่งมากอ่ะค่ะ กลัวเข่าเสียเร็ว จะเต้นแอโรบิค ที่บ้านก็แค้บแคบ

ออกไปเต้นทีอื่นตอนเย็นๆ ก็กว่าจะฝ่ารถติดไปที่ต่างก็สลบพอดี

ถ้าเราปั่นจักรยาน อย่างเดียว จะพอสำหรับการเบิร์นไขมัน ไหมคะ

แล้วถ้าได้ ต้องปั่น นานแค่ไหน กี่เดือนถึงจะเห็นผลคะ

แล้วต้องออกกำลังท่าอะไรเป็นพิเศษ ควบคู่ไปด้วยไหมคะ

จิตตกมาก ๆๆๆๆ   เวลานั่งแล้ว พุง มันกองๆๆ มีห่วงยางรอบๆ เนี่ย อึดอัดสุดๆๆๆ ค่ะ
แต่เราไม่ใช่คนอ้วนนะ เพียงแต่มันลงไปกองที่พุงอย่าล้นหลามเท่านั้นเองค่ะ

เพราะงานที่ทำก็นั่งๆๆๆ เสียส่วนใหญ่ไม่ได้เิดินไปไหนเลย

ช่วยแนะนำด้วยนะค้า

จากคุณ : RJ1
เขียนเมื่อ : 19 ม.ค. 54 00:09:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com