Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อายุ 22ปี ไม่เคยมีแฟน ไม่เคยมีsexเลย มันแปลกไหม ติดต่อทีมงาน

วันนี้ก็เป็นวันเกิดผมนะ  มาลองนั่งคิดๆดู หลังมานี่ผมจะมีอาการเหงาๆ  ธรรมดาไปเที่ยวดูหนังคนเดียว  จะไม่เคยคิดเลยแต่หลังๆ มันเหงา มันว้าเหว่ไงไม่รู้ เห็นคนอื่นเค้าเดินมากับแฟนเเล้ว อิจฉา  แต่ก้ไม่ถึงกับตาร้อนนะ  รำพึงกับตัวเองว่า ทำไมตูไม่มีแฟนวะ    มานั่งๆคิดเพราะเราไม่กล้าคุยกับผู้หญิงหรือวะ ไม่ใช่อ่ะ เพื่อนผุ้หญิงก็มีหลายคน   แต่เหมือนผมเวลาจะคุยกับผู้หญิงทีไร จะเป็นได้แค่เพื่อนทุกที   ไม่รู้ว่าการเข้าไปตีสนิทเพื่อเป็นแฟนมันทำยังไง   เพื่อนมันก็บอกว่าให้ไปลดหุ่น(ผมเป็นคนอ้วนนะ แต่ไม่ต้วมเตี้ยมตุ๊ต๊ะ  เพราะเล่นกีฬาบ่อย  เลยคล่องแคล่ว) ผมก็ว่ามันไม่ใช่เพราะหุ่นผมหรอกผมเห็นคนอ้วนบางคนมีแฟนสวยเลย   หรือว่ามันเป็นเพราะผมมันอ่อนหัดเรื่องการจีบสาวเอง    ส่วนเรื่องSex  ในกลุ่มเพื่อนมันก็เคยกันแล้วหมดทุกคน แถมผมยังสนใจเรื่องนี้มากกว่ามันทุกคน แต่เป็นคนเดียวที่ไม่เคยมีมันเลย   น่าขำตัวเองดี      จะไปเที่ยวก็กลัวเอดส์  แต่ไม่ค่อยสนใจเรื่องนี้เท่าเรื่องแฟนนะ   อยากมีคนคอยพูดคอยคุย อยากมีคนไปเที่ยวด้วย ประมาณนี้  หรือว่าเป็นเพราะไอ้เรามันหวังสูงไป อันนี้น่าจะมีส่วน แต่ก็ไม่น่าใช่เพราะคนที่ผมแอบชอบก้ไม่สวยเพอรืเฟกอะไร นะ   พ่อแม่ก็เคยบอกว่าเดี๋ยวมันจะมาก็มาเองน่ะแฟน   แต่ผมก้ยังคิดต่อว่า ไม่แน่อาจจะเป็นโสดไปเลยก้ได้นะ 22ปี  ไม่เคยจีบใครเลยมันน่าคิดอยู่นะ    ชักหวั่นๆ ฮา   เรื่องก็มีประมาณนี้

ปล.  อันนี้ผมบ่นไปเรื่อยน่ะนะ  เหงาคนเดียวในวันเกิด  ยังดีมีพ่อมีแม่ที่รักเรา

แก้ไขเมื่อ 23 ม.ค. 54 21:31:15

แก้ไขเมื่อ 23 ม.ค. 54 21:30:39

แก้ไขเมื่อ 23 ม.ค. 54 21:10:59

แก้ไขเมื่อ 23 ม.ค. 54 21:08:39

จากคุณ : อั้ม ติ่งเหลือม
เขียนเมื่อ : 23 ม.ค. 54 21:05:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com