Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เป็นผู้หญิงชอบผู้หญิงด้วยกันนี่ มันผิดปกติหรือเปล่าคะ?(ไม่ใช่ทอมนะ) ติดต่อทีมงาน

เราเป็นผู้หญิงที่ไม่ใช่ทอมนะคะ แต่งตัวเป็นผู้หญิง รักสวยรักงามเหมือนผู้หญิงทุกอย่าง แต่เรากลับชอบผู้หญิงด้วยกัน ผู้หญิงที่เค้านิสัยเหมือนผู้หญิง ไม่ใช่ทอมอะค่ะ

ตอนนี้เราคบกับผู้หญิงที่เป็นรุ่นพี่อยู่คนนึง เค้าทั้งสวยทั้งใจดี ด้วยความที่ใกล้ชิดกันทุกวัน ทำให้มันเกิดเป็นความรัก ที่อธิบายไม่ถูกจริงๆ ทั้งที่ผ่านมาเราก็ชอบผู้ชายนะคะ

แต่กลับคนนี้ เรากลับรู้สึกมีความสุขที่ได้อยู่กับเค้า กินข้าว ดูหนัง ฯลฯ ปัจจุบันนี้ไม่มีคนที่รู้จักเราทั้งสองคนรู้ถึงความสัมพันธ์ของเราสองคนเลยค่ะ

เพราะไม่เคยแสดงออกให้ใครเห็น คนอื่นก็มักจะมองว่าพี่เค้า (เป็นหัวหน้าฯ) เรา ยกให้เราเป็นลูกน้องคนโปรด เลยมักจะไปไหนด้วยกันเสมอๆ

ส่วนคนที่เราคบด้วย เค้าไม่เคยแต่งงานนะคะ เพราะเค้าไม่ชอบผู้ชาย แล้วก็ไม่ชอบทอมด้วย เลยอยู่เป็นโสดมาจนอายุ 30 กว่าๆ แบบนี้

ความสัมพันธ์ของเราก็เหมือนคนรักทั่วไปค่ะ มีรักกัน โกรธกัน งอนกัน และหึงหวงกันบ้าง เค้าดูเป็นคนอ่อนไหวมากกว่าเรา ขี้ใจน้อย และแสนงอนด้วย

ที่เล่ามาเสียยืดยาว แค่อยากจะบอกรายละเอียดให้รู้นะคะ ตอนนี้เรากำลังสับสนกับตัวเองเหมือนกัน ใจหนึ่งก็กลัวว่าคนอื่นจะมองว่าเป็นโรคจิต
ส่วนอีกใจหนึ่ง ก็กลัวว่าที่บ้านจะรู้แล้วรับไมได้อีก เพราะเป็นลูกสาวคนเดียวของบ้านด้วย

มีใครในพันทิป เป็นแบบเรามั้ยคะ?? ที่ชอบผู้หญิงด้วยกัน

จากคุณ : ปาลดา
เขียนเมื่อ : 24 ม.ค. 54 23:27:40 A:110.49.183.27 X: TicketID:293815

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com