Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันเกิดแฟน จะให้ของขวัญโดยการพาไปขูดหินปูน แปลกเกินไปมั้ย ติดต่อทีมงาน

เคยทักแฟนว่าเป็นคนมีกลิ่นปากนะ(ถ้าเราไม่บอกเองเค้าคงไม่รู้ตัวและไม่มีใครกล้าเตือนอ่ะค่ะ) ก็เลยจับง้างปากดูว่ามีปัญหาอะไรรึป่าว ในขั้นต้นเห็นมีหินปูนบริเวณฟันด้านในค่อนข้างเยอะ ก็เลยบอกให้ไปหาหมอฟันซะ แต่แฟนบอกว่าอยากไปหาหมอที่โรงพยาบาลรัฐ เพื่อจะได้เบิกค่ารักษาได้แต่ไม่มีเวลาเลยเพราะต้องไปในเวลาราชการ เลยคิดว่าจะหลอกล่อแฟนไปตรวจสุขภาพฟันและขูดหินปูนที่คลินิกเป็นของขวัญวันเกิดที่จะถึงนี้  โดยส่วนตัวเราเองคิดว่ามันคงจะดีกว่าที่เราซื้อเน็คไท หรือน้ำหอมให้ และเหมาะกับคนที่เค้าไม่มีเวลาจริงๆ ที่จะไปโรงพยาบาลรัฐ  แต่นั่นแหละ ก็กลัวว่าคนอื่นจะไม่คิดเหมือนเรานะคะ มีอย่างที่ไหนวันเกิดพาไปขูดหินปูนซะงั้น 555555+++  

ปล.กลัวแฟนบ่นนะคะถ้าเราจ่ายค่าทำฟันให้  ก็เลยอ้างว่าให้เป็นของขวัญวันเกิดอ่ะค่ะ

จากคุณ : Siri morning
เขียนเมื่อ : 26 ม.ค. 54 00:20:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com