Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อาหารลดน้ำหนัก ทานแบบนี้ผิดถูกยังไงชี้แนะด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

สูง 165 น้ำหนัก 75 ถ้าทานแบบนี้+ออกกำลังกายประมาณวันละ 20 นาที

อาหารทาน 3 มือครับ

เช้า - ข้าว 3-4 ทัพพี กับข้าวสลับๆกัน พวก แกงส้ม ต้มจืด น้ำพริก ปลาทูทอด

เที่ยง - ก๋วยเตี๋ยว หรือ ข้าวแบบเดี่ยวกับมือเช้า บางครั้ง เป็นส้มตำข้าวเหนียว

เย็น(ประมาณ 4 โมงเย็น) - ข้าว 3-4 ทัพพี - ผัดผัก ไข่ดาว

พวกนมถั่วเหลือง นมกล่องผมแทบไม่ได้แตะเลย (ไม่ทราบกินได้มั่งไหม)

น้ำอัดลมเลิกคุยกันไปนานแล้ว

รู้สึกว่าแต่ละมื้อมันก็หิวเหมือนกัน หิวก็ดื่มน้ำเปล่าแทน

ออกกำลังกาย 20 นาที ช่วง 2 ทุ่มทุกวัน

ลดน้ำหนักแบบนี้ผิดถูกยังไงช่วยชี้แนะด้วยครับ อาหารที่ทานในแต่ละวันมันน้อย
ไปรึป่าว ครับ เพราะบางวันช่วงค่ำๆ แทบไม่มีแรงเลย

จากคุณ : รปภ.ขับจากัวร์
เขียนเมื่อ : 26 ม.ค. 54 11:27:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com