Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้องผู้ชาย กับ ชุดนักเรียนหญิง ช่วยหน่อยนะครับ ติดต่อทีมงาน

คือเรื่องนี้มันคงจะเกิดขึ้นมานานพอสมควรแล้วครับ แต่ว่าผมเพิ่งมาทราบเรื่องจากคุณแม่ของผมเอง

เรื่องก็มีอยู่ว่า ...

"ผมนั้นมีน้องชายอยู่หนึ่งคน ตอนนี้กำลังเรียนม.ปลายอยู่ครับ (ม.5) ซึ่งที่บ้านผมนอนคนละห้องกับน้องชายแล้วก็ไม่ค่อยได้เจอได้คุยกันด้วยเพราะว่าผมนั้น กลับบ้านดึกครับ

เมื่อประมาณเดือนพฤศจิกายนปีที่แล้ว แม่ของผมได้มาคุยกับผม แล้วก็เล่าว่า "มีอยู่วันนึง(ก่อนเดือนพฤศจิ)แม่เก็บสายชั้นในได้จากเครื่องซักผ้า แล้วก็เอาไปคืนลูกสาว(พี่คนโต) พี่คนโตก็บอกว่าไม่ใช่ของเค้า แต่ครั้งนั้นแม่ก็ไม่ได้สนใจอะไรนัก เพราะคิดว่าคงเป็นของตัวเองอะไรทำนองนี้ครับ

ทีนี้พอวันนึงแม่ไม่รู้นึกอะไรได้ ก็เลยเปิดเข้าไปในห้องน้องชาย ก็คงไปสำรวจความเรียบร้อยตามประสาแม่ๆนั้นแหละครับ

แต่ว่าพอแม่ผมไปเปิดตู้เสื้อผ้า แม่ก็เห็นชุดนักเรียนของผู้หญิงหลายชุดมากแขวนอยู่ในตู้ ทีนี้แม่ผมก็คิดมากสิครับ คิดว่าน้องคนเล็กเป็นตุ๊ดอะไรทำนองนั้น"

ตอนนั้นผมก็บอกไปว่าไม่มีอะไรหรอก ทั้งๆที่แอบคิดเหมือนกัน ยกเหตุผลต่างๆนานามาอ้างให้แม่สบายใจ

ตั้งแต่นั้นมาผมก็เริ่มสังเกตุพฤติกรรมของเจ้าน้องชาย(หรือว่าน้องสาว) แต่เท่าที่ผมดูๆ ผมก็เห็นว่ามัน(น้องชาย)ก็ปกตินะครับ มีแฟนตามประสาวัยรุ่น เรียนก็ใช้ได้เลยทีเดียว ผมเข้าไปในห้องมันบ่อยๆตอนมันไปโรงเรียน ในตู้เสื้อผ้าของมันนี่ เป็นแบบที่แม่ว่าจริงๆด้วยครับ

มีชุดนักเรียนของผู้หญิงเยอะมาก ๆ มากกว่าสิบชุดแน่นอนครับ แถมเข็มขัดรองเท้านักเรียนถุงเท้า ในลิ้นชักก็ยังมีชุดชั้นในของผู้หญิงเยอะมากครับ หลายยี่ห้อด้วย !!

เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาผมก็เข้าไปอีก ก็เจอชุดนักเรียนหญิงตากไว้อยู่ครับ ผมเลยสงสัยว่ามันใส่นอนรึป่าวเนี่ย

อยากถามผู้รู้ในห้องสวมลุมน่ะครับ ว่าน้องชายผมมันเป็นอะไรกันแน่ พ่อยังไม่รู้นะครับแม่สั่งเก็บไว้ให้ดีดีเลย แล้วพอจะมีทางที่จะรักษาหรือเปล่า มีวิธีแนะนำดีดีมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ความจำผมมันสั้น
เขียนเมื่อ : 2 ก.พ. 54 07:39:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com