Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นอนไม่หลับค่ะ ทำไงดีคะ ห้องข้างๆ ดึกๆดื่นๆ เค้าชอบคุยโทรศัพท์ทะเลากะแฟน จะเลิกๆ เสียงดัง เรารำคาญมาก มันหลายครั้งแล้ว ติดต่อทีมงาน

นีจะตีสองแล้ว เค้าเพิ่งเข้าห้องตอนตีหนึ่งค่ะ เข้ามาก็เสียงดังเลย คุยโทร แล้วก็ทะเลาะกับแฟนมั้ง ก็เลิกดิ สองปี กุยังทน...งได้ นีแค่สองวัน..งก็ทนกุไม่ได้แล้ว (น่าจะวัยรุ่นนี่แหละมั้ง) แต่ก่อน กระเป๋าอะไรออกใหม่ก็เห็นซื้อให้ แต่เดวนี้ไม่มีเลย อะไรประมาณนี้  

ก่อนหน้านี้ ไม่กี่อาทิตย์เรายังตั้งกระทู้บ่นเรื่องเค้า xxx กันเสียงดังจนเราได้ยินอยู่เลย มาอาทิตย์นี้ ทะเลาะกันเสียงดังอีก จนเรารู้เรื่องหมดเลย ว่าทะเลาะอะไรกัน มันบ่อยมากค่ะ บางวันก็ทะเลาะกับแม่มั้ง ได้ยินว่า แม่ไม่ต้องพูดหรอก แม่ไม่รู้อะไร   ประมาณนี้แหละ  เรานอนไม่หลับอะ เสียประสาท หอเราเงียบ ได้ยินเสียงห้องนี้ชัดมาก ทำไงดีคะ ปกติ ขอย้ายห้อง ก็เหมือนกับว่า เข้าอยู่ใหม่ใช่มั้ยคะ ต้องเสียค่าทำความสะอาดห้องนี้ 500 แล้วก็เซ็นต์สัญญาเข้าอยู่ห้องใหม่เหรอคะ เราอยากหนีจากตรงนี้ ไม่อยากอยู่ห้องนี้แล้ว

เราควรเขียนใส่กระดาษไปสอดไว้ห้องเค้าดีมั้ย แต่เท่าที่ฟังเค้าทะเลาะกันนี่  เหมือนจะร้ายๆนะ  ถ้าเค้าหาเรื่องเรา  จะว่ายังไง

แก้ไขเมื่อ 03 ก.พ. 54 01:48:43

จากคุณ : skanlaya
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 54 01:44:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com