Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Fit & Firm to Slim "ลดกระหน่ำต้อนรับซัมเมอร์"ครั้งที่ 2วันที่ 1/29{แตกประเด็นจาก L10201105} ติดต่อทีมงาน

ขอต้อนรับสู่…..ขอต้อนรับสู่........(เอคโค่)  การแข่งขันอันลืนลั่น  

Fit & Firm to Slim "ลดกระหน่ำต้อนรับซัมเมอร์"ครั้งที่ 2

ขอให้พวกเราจงเจริญ 55555555555555 (ยืมคุณหมอกมา)

แค้นนี้สิบปียังไม่สาย..............................เชื่อว่าเพื่อน ๆ เกือบทุกคนต้องเคยผ่านการลดน้ำหนักมาแล้วหลายหน  ลดได้บ้างไม่ได้บ้าง ผิดบ้าง ถูกบ้าง  ตามแต่กระแสอารมณ์ของเราจะพาไปในตอนนั้น  สิ่งที่ผ่านมามันผ่านไปแล้ว เรามาเริ่มต้นกันใหม่  ทำปัจจุบันให้ดีที่สุด แล้วอนาคตจะสดใสเองค่ะ 

เรามาตั้งเป้าหมายประจำการแข่งขันสนุก ๆ ดีกว่า  พวกเรามีทั้งหมด 48 คน ถ้าเราลดน้ำหนักกันคนละ 1 กิโลกรัม  ก็จะได้ถึง 48 กิโลกันเลยทีเดียว  วิเชื่อว่าเพื่อนๆ  ทำได้ และบางคนจะทำได้เกินด้วย  ไม่ต้องเครียดกันนะคะ เอาแค่รับผิดชอบไปกันคนละ 1 กิโล ถ้าเกิน  คุณเจ๋งมาก ๆ ค่ะ  ทำได้หรือเปล่า...........................

ทั้งเพื่อนใหม่และเพื่อนเก่า ทักทายกันได้เต็มที่นะคะ  หนิดหนมกันไว้  จะได้สร้างกำลังใจให้กันและกัน คุณไม่ได้ลดไปคนเดียวนะ  มีเพื่อนตั้ง เกือบ 50 คนเป็นเพื่อนคุณอยู่ ........ยู้ฮู  (ทน ๆ หน่อย มันเป็นคนอย่างนี้แหละ  โทษฐานที่รู้จักกันค่ะ 555 ยินดีที่ได้รู้จัก....... ได้รู้จัก........... ^^)

รายชื่อผู้เข้าแข่งขันอัพเดตล่าสุดครั้งสุดท้าย ^^ โดย คุณหมอก Love in the mist  ขอเสียงปรบมือให้คุณหมอกด้วยค่ะ  เมื่อวาน หัวฟูเลย ^^

จากคุณ : meawki8
เขียนเมื่อ : 4 ก.พ. 54 07:34:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com