Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(น่าจะเรท)เราเป็นผู้หญิง ดูหนังชายกะชายแล้วมีอารมณ์ เราผิดปกติมั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

คือเป็นผู้หญิงแท้ๆค่ะ ชอบผู้ชายนะคะ เคยมีแฟนเป็นผู้ชายด้วย แต่ไม่เคยมีอะไรกัน แบบว่าคบกันไม่เคยยืดค่ะ ไม่รู้เพราะอะไร แล้วก็มาดูเป็นหนังเอวีแบบชายxชาย แล้วเรารู้สึกว่าชอบ มันรู้สึกมีอารมณ์ มันแฉะ(เค้าใช้คำนี้กันรึเปล่า) อะไรแบบเนี่ยค่ะ (ไม่รู้จะพิมพ์ยังไงดี) หนังแบบเอวีชายหญิงก็เคยดูนะ แต่มันดูแล้วทนไม่ได้ ปิดไปก่อน ไม่กล้าดูยังไงไม่รู้ เราเลยอยากรู้ว่าเราแอบโรคจิตมั้ยคะ หรือว่ามีภาวะจะเบี่ยงเบนรึเปล่า

ป.ล. 1เราไม่เคยมองทอมหรือผู้หญิงสวยๆแล้วคิดว่าอยากได้เป็นแฟนเลยนะ
ป.ล.2หญิงXหญิง เราก็ไม่กล้าดูค่ะ

จากคุณ : อยากรู้
เขียนเมื่อ : 5 ก.พ. 54 23:11:00 A:183.89.1.100 X: TicketID:296505

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com