Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เรท] อยากถามสาวๆเรื่องครั้งแรกค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือเราไม่เคยมีอะไรกับใครมาก่อน
แต่ว่าปกติก็มีกอด จูบ ลูบ คลำ แล้วก็ oral ช่วยแฟนบ้าง แต่ไม่เคยใส่เข้าไป
คุณแฟนเคยมีใช้นิ้วช่วยเข้าไปนะคะ แต่เคยทำแล้วเจ็บ เราเลยไม่ค่อยยอมให้ทำ

แล้วเมื่อ 3 วันก่อน มันเหมือนเลยเถิดไปนิดหน่อย
โดยที่เจ้าน้องชายคุณแฟนมันมาจ่อที่น้องสาวเราแล้วเหมือนมีดันๆมานิดหน่อย
พอเค้ารู้ตัว เค้าก็เปลี่ยนท่าค่ะ
แต่พอหลังจากนั้นตอนเราเข้าห้องน้ำ แล้วเราเจ็บน้องสาวมากๆเลย
เจ็บไม่ใช่แสบอ่ะค่ะ ที่บริเวณปากทาง ยังกับมันฉีกยังงั้นเลย
เจ็บอยู่ประมาณ 2 วันก็หายค่ะ
เราเลยไม่แน่ใจว่าตกลงตอนนั้นถือว่าเค้าได้เอาเข้าไปแล้วยังอ่ะค่ะ
เราถามเค้า เค้าก็บอกว่ายังไม่ได้เข้า เพราะถ้าเข้าแล้วเค้าต้องรู้ตัว
แล้วน้องชายเค้าก็ไม่มีเปียกๆ จากน้องสาวเราด้วย
คุณแฟนบอกว่าอาจจะเป็นเพราะก่อนหน้านี้เอานิ้วเข้าไป เลยอาจจะเจ็บจากตอนนั้น
แต่ไม่มีเลือดนะคะ

เลยอยากถามสาวๆ (หรือหนุ่มๆก็ได้ค่ะ)
1. ตกลงว่าเราเสียจิ้นแล้วยังคะ (ในแง่ที่ว่าถือว่าเค้าได้เอาเข้าไปแล้วหรือยังคะ)
2. มีสาวๆคนไหนที่เสียจิ้นโดยที่ไม่มีเลือดออกบ้างมั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ ... (แอบเขิล @^^@ )

จากคุณ : วุ้นค่ะ
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 54 19:06:09 A:125.25.36.42 X: TicketID:305896

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com