Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หรือว่าเราจะเป็นเลส..... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

เห็นกระทู้ๆ หนึ่งที่เกี่ยวกับเลส แต่ของเรามันกล้ำกึ่งค่ะ

เราไม่รู้ว่าเรากำลังจะเป็น หรือเป็นแล้ว หรือเบี่ยงเบน หรือยังไงกันแน่

หรือว่าได้ทั้งสองเพศ

คือ เราเป็นผู้หญิงธรรมดาๆ คนหนึ่งค่ะ หน้าตาไม่ค่อยสวย

ร่างใหญ่ ก็เป็นธรรมดาที่ไม่ค่อยจะมีผู้ชายมาชอบ

แต่เราก็ชอบผู้ชายนะคะ แต่แล้วอยู่มาวันนึง ได้รู้จักกับเพื่อนร่วมงาน

คนใหม่ อายุรุ่นๆ เดียวกันมาจากประเทศแถบอาเซียนนี่แหละ

เธอแต่งตัวสวย หน้าตาดีมากๆ อารมณ์ขัน ยิ้มแย้มแจ่มใสตลอดเวลา

บอกตามตรง รู้สึกว่าชอบเธอมากๆ แล้วเธอก็ยังจะมาจัดงานวันเกิด

ให้อีก เรานี่ดีใจสุดๆ เราไม่รู้ว่า ความรู้สึกอันนี้มันคืออะไร

แบบเพื่อน หรือแบบเลส

เราอยากทำตัวให้เหมือนเธอ เพราะชีวิตเราเศร้า แต่ชีวิตของเธอสดใส

เพราะเธอร่าเริงและยิ้มแย้มตลอดเวลา เราจึงชอบเธอ

ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : พรวดี
เขียนเมื่อ : 11 ก.พ. 54 22:08:08 A:110.49.193.225 X: TicketID:297034

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com