Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เรทมั้งครับ] ถามคุณผู้หญิงที่ใส่สายเดี่ยวเกาะอกพวกเสื้อโป๊ๆอะครับ ติดต่อทีมงาน

คือวันนี้ไปเดินห้างกับเพื่อนมาเจอผู้หญิงใส่เกาะอกเดินผ่าน ผมก็มองอะครับแต่มองแบบมีวินัยนะไม่ถึง 1 วินาทีด้วยซ้ำอะครับ ผมก็ละสายตามามองอย่างอื่นเพราะกำลังจะเดินสวนกัน แต่พอเธอเดินผ่านไปเท่านั้นแหละ เธอพูดกับเพื่อนเธอว่า "มันจะมองอะไรนักหนา เงี..กันทั้งห้าง" อ่าว คงคิดว่าพวกผมไม่ได้ยินมั้ง ผมเลยกลับมานั่งคิด ถ้าเค้าไม่อยากให้มองแล้วเค้าจะใส่ทำไมอะครับ แล้วผมก็ไม่ได้มองแบบจ้องน่าเกลียดอะไร แป๊ปเดียวแบบแป๊บเดียวจริงๆนะ อีกรอบผมก็เจอตอนผมไปสยาม มีผู้หญิงใส่สายเดี่ยวคอลึกๆหน่อยนั่งเล่นโทรศัพท์อยู่(ผมยืนอยู่ก่อนแล้ว) แล้วมีชายคนนึงเดินผ่านแล้วมองนมน๊มเค้า โอโห เป็นเรื่องเลยครับ ทั้งที่เค้าแค่จะเดินผ่านไปเฉยๆ พี่ท่านลุกมาด่าถึงพ่อถึงแม่ หาว่าไม่เคยเห็นหรือยังไง เฮ้ออ สงสัยเก็บกดมานานโดนมองมาเยอะ

ก็ประมาณนี้อะครับเลยอยากทราบว่า ปกติแล้วถ้าคุณผู้หญิงโดนมองหน้าอกแล้วคุณจะรู้สึกยังไงกัน หรือผมผิดเองหรือเปล่าที่ไปมอง แต่บางทีผมอยู่กับแฟนแฟนผมยังชี้ให้ดูเลยนะ เฮ้ออ เจอแต่เรื่องอะไรก็ไม่รู้

จากคุณ : ชาเย็นไม่ใส่น้ำแข็ง
เขียนเมื่อ : 14 ก.พ. 54 15:21:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com