Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Rate] ด่วนมากโดนข่มขืน ช่วยด้วยครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ติดต่อทีมงาน

คือ เพื่อน ญ ของผมคนนึงเค้าถูกเพื่อนชายของเค้าข่มขืนวันที่17 น่ะครับ

ทีนี้เค้าเพิ่งมาเล่าให้ผมฟังวันที่20    เค้ากลัวว่าจะตั้งครรภ์ จึงมาปรึกษาผมว่าควรทำยังไงดีไม่ให้

ตั้งครรภ์    กินยาขับได้มั้ย?

*** ประจำเดือนมาวันที่10  หมดวันที่16

ผมจึงขอถามผู้รู้ในห้องนี้ว่า เพื่อนผมควรทำอย่างไรเพื่อไม่ให้เค้าตั้งครรภ์ไม่พึงประสงค์

ขอเบอติดต่อ หรือ ลิงค์ หรืออะไรก็ได้ที่บอกข้อมูลอะครับ

ขอบคุณมากครับบบบบ

จากคุณ : nunt363
เขียนเมื่อ : 20 ก.พ. 54 04:32:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com