Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สามีเป็นคนที่อ่อนโยนมาก แต่อยากให้มีความตื่นเต้นเพิ่มอีกซักนิด จะเริ่มยังไงดีคะ >< ติดต่อทีมงาน

แต่งงานมาได้ปีหนึ่งแล้วค่ะ สามีเป็นแฟนคนแรกแล้วก็เป็นผู้ชายคนแรกด้วย
ที่ผ่านมาเค้าเป็นคนอ่อนโยนมาก เวลากุ๊กกิ๊กกันก็ถามตลอดว่าเจ็บไหม รู้สึกดีไหมค่อยๆทำ ทะนุถนอมเราดีมาตลอด แรกๆก็รู้สึกดีแล้วก็ประทับใจนะคะ แต่บางทีก็รู้สึกแว่บๆว่าอยากลองเปลี่ยนบรรยากาศเป็นแนวอื่นบ้าง ให้รู้สึกตื่นเต้น เร้าใจ ก็ไม่ต้องถึงกับพิสดารนะคะ แค่ให้มีอะไรแปลกใหม่ เช่นทำเร็วๆ แรงๆ หรือดิบๆบ้าง>< (กรี๊ด พิมพ์ไปเขินไป...) เคยลองรุกเค้าบ้างแล้ว บางทีเค้าก็สนองนิดนึง แต่บางทีก็ไม่สนองอะไรเลย เคยเ่อ่ยปากชวนเค้ามีกิจกรรมก่อน เค้าก็พูดว่า เด็กทะลึ่ง..หมกมุ่นนะเนี่ย (แหม ก็นานๆจะเจอกันทีนี่นา)
เราเลยไม่กล้าชวนเค้าลองทำอะไรอีก กลัวเค้าจะคิดว่าเราหื่นเกินไป

อยากถามเพื่อนๆที่มีประสบการณ์ว่าเราจะเกริ่นชวนเค้ายังไงดี ให้เค้าลองเปลี่ยนรูปแบบกิจกรรมบ้างเป็นครั้งคราว จะพูดตรงๆว่าที่ผ่านมาก็ดีนะ แต่ก็ซ้ำๆเดิมๆเกินไปก็กลัวเค้าจะขาดความมั่นใจ แล้วผู้ชายจะคิดยังไงคะ ถ้าภรรยาบอกว่าอยากให้ลองทำอะไรที่น่าตื่นเต้นบ้าง เค้าจะคิดว่าเราแปลกกว่าผู้หญิงคนอื่นๆหรือเปล่า เพราะผู้หญิงส่วนใหญ่ก็คงชอบให้ผู้ชายอ่อนโยนด้วยกันทั้งนั้น

ปล.แอบเอาหนังเอ็กซ์ไปวางแถวหัวเตียงได้ไหมอ่า ><

จากคุณ : PKeng
เขียนเมื่อ : 21 ก.พ. 54 23:45:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com