Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เรท] ถามเพื่อนๆพี่ผู้ชายหน่อยครับ เวลาหัวช้างน้อยเปิดแล้ว ผมเจ็บมาก และจะดูแลยังไงดีคับ ติดต่อทีมงาน

กลัวขลิบคับ เลยลองพยายามเอง แล้วได้ผล หัวเปิดแล้วเมื่อคืน

พอเปิดได้แล้ว ก็เริ่มเจ็บมาตลอด เมื่อคืนแทบไม่ได้นอนเลยคับ เจ็บมากพอสมควร ต้องพยายามไม่ให้มันแข็งตัวตลอด

อีกนานมั๊ยคับ กว่าจะหาย แล้วเราจะดูแลรักษายังไงดี

ปัญหาผมน่าจะเป็นที่ รูปลาย มันไม่ใหญ่เส้นรอบวงไม่มากเท่าไหร่ เวลามันแข็งตัว มักจะเจ็บ อาจเป็นเพราะมันรั้งๆคับ

ในอนาคตต่อไป รูปลาย (ซึ่งตอนนี้มันอยู่ใต้หัว...แล้ว) จะขยายขึ้นทีละนิดใช่มั๊ยคับ

ขอบคุณคับ -/\-

จากคุณ : Have you ever felt this way?
เขียนเมื่อ : 22 ก.พ. 54 14:36:56 A:58.64.125.43 X: TicketID:300949

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com