Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-------------------------------(เรท มั้ยเนี่ย)---------------------------------- ติดต่อทีมงาน

ทำไมคุณผู้หญิงต้องทำให้จั๊กกะแร้คุณขาวด้วยแถมถอนขนซะเกลี้ยง มีแฟน
ก็ชอบให้แฟนมีจั๊กกะแร้ดำๆมีขนพอที่ให้เราเอาหน้าไปถูเอาจมูกไปดมโอ้มัน
ชื่นใจ เหมือนเติมพลังให้ชีวิต ที่ผ่านมาไม่เคยทะเลาะกับแฟน มาทะเลาะกัน
เรื่องจั๊กกะแร้ เค้าเหมือนผู้หญิงทั่วไป แต่ผมไม่ชอบบางคนทะเลาะจนเลิกไปเลย หาว่าผมโรคจิต ผมชอบมอง จั๊กกะแร้ ใครขาวใครไม่มีขนไม่มอง
เออคนนี้ยังดีมีขนนิดๆ ชอบมากครับเวลาที่คุณผู้หญิงยกแขนขึ้นทำอะไรต่างๆ สายตาผมจะไวแล้วจ้องไปมอง จั๊กกะแร้ทันที เฮ้อออออ บอกให้ไว้ เธอก็จะถอน แถมจะทำให้ขาวด้วยยยย แต่ก็ไม่ใช่ไว้จนยาวเฟื้อย เอาแค่
เห็นแล้วชื่นใจ คุณว่าผมแปลกมั้ยครับ แต่ผมชอบจริงๆนะ

(จั๊กกะแร้ต้องสวยด้วยนะ)

จากคุณ : สิง
เขียนเมื่อ : 25 ก.พ. 54 00:12:18 A:124.121.71.83 X: TicketID:306991

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com