Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

****นู๋ ทอม ทอม มันกล้าไปไหม????***** ติดต่อทีมงาน

ไม่รู้ถูกห้องไหม แต่อยากจะแชร์ให้ฟังว่ามันเสี่ยงไปไหม
เรื่องมีอยู่ว่า พอดูหนังเสร็จ เข้าห้องน้ำชายตามปกติ
ขณะที่ยืนฉี่อยู่ที่โถ ก็ปรากฎชายร่างเล็กมายืนใกล้ๆ ไอ้เราก็ไม่ได้สนใจ
พอฉี่เสร็จเอี้ยวตัวจะไปล้างมือ เฮ้ย ไอ้เด็กนั่นมันผู้หญิงหรือผู้ชายว่ะ????

แล้วก็ออกมารอเพื่อนหน้าห้องน้ำ ส่วนเด็กนั่นยังไม่ออกมา
พอเพื่อนออกมาเลยบอกมันว่าให้คอยช่วยดูหน่อยว่าเด็กนั่นผู้หญิงหรือชาย
สักพักเด็กนั่นก็ออกมา แล้วไปยืนรอหน้าห้องน้ำหญิงที่อยู่ฝั่งตรงข้ามห้องน้ำชาย
เพื่อนผมมันก็บอกว่า ทอมชัวส์ ผมก็บอกว่าทอมเหมือนกัน แล้วก็เกิดอาการงง กันว่า มันยืนฉี่ได้ไงอ่ะ ????? ยืนฉี่ครับ !!!!!

เก็บความ งง !!! ไว้ต่อไป แล้วรอเข้าดูหนังรอบต่อไปอีก 1 ชั่วโมง

ข้ามเรื่องหนังไป นะครับ ผ่านไป.......จนหนังเลิกเข้าห้องน้ำอีกเมื่แหนังจบ

แล้วก็ฉี่ตามปกติ แต่... ที่ไม่ปกติคือ...มีทอมมายืนฉี่!!! อีกแล้ว คราวนี้ 2 คนเลย
ดูอายุน่าจะไม่เกิน 20 แน่นอน เด็กขนาดนั้น แถมคราวนี้คุยกันเสียงดังอีกต่างหากแบบนี้นะครับ

ทอมอ้วน " หนัง:-)โครตโม้เลยโจรเหี้...ไรว่ะเก่งเกิน"
ทอมผอม " เฮ้ย เอาไรมากหนังเว้ย คิดไรว่ะ "
และบทสนทนาที่ไร้สาระอีกมาก แต่พยามยามโชว์ความเป็นแมนสุดๆ

ผมกับเพื่อนก็ได้แต่มองหน้ากันแล้วออกมารอหน้าห้องน้ำเพื่อรอ 2 ทอมสุดเท่ส์ออกมา พอน้องเค้าออกมาเพื่อนผมก็เลยเดินเข้าไปพูด

เพื่อนผม " น้องนี่มีนห้องน้ำผู้ชายนะครับ"
ทอมอ้วน " ผมก็ผูชายเพ่!! "
เพื่อนผม " ไม่ใช่น้องเป็นทอม แต่นี่ห้องน้ำผู้ชาย"
ทอมผอม " แล้วไงห้องน้ำชาย ผมก็เข้าได้เพราะพวกผมก็ผู้ชาย"

เอากับท่านซิ เฮ้อ! เด็กสมันนี้

ผม         " มันไม่ใช่นะน้องที่จะโชว์ความแมนอย่างงี้อ่ะ"
ทอมอ้วน " ไม่ใช่ยังไงเพ่ ทีพวกกระเทยยังเข้าห้องน้ำหญิงเลยทำไมผมจะเข้าห้องน้ำชายไม่ได้"
เอากับเค้าซิไปอ้างบุคคลที่สามอีก
ผม    " มันอย่างงี้นะน้อง น้องเข้าห้องน้ำชายในขณะที่น้องเป็นผู้หญิงในร่างชายมันอันตรายนะ
       ถ้าเกิดเจอพวกหน้ามือหรือบ้ากามน้องจะอันตรายนะ โดนข่มขืนขึ้นมาจะทำไง"
ทอมผอม " ก็ลองดูดิ เจอเสียบแน่ " พร้อมกับควักมีดมาให้ดู
เพื่อนผม " มันก็ไม่ปลอดภัยอยู่ดี นะน้อง...." เพื่อนสาวของทั้งคู่ออกมาจากห้องน้ำหญิงพอดี อยู่ในชุดนักเรียนมัธยมปลายเอง ถามว่ามีอะไร ทอมบอกไม่มีอะไร
แล้วทั้ง 4 ก็เดินโอบเอวกอดกันออกไป ผมกับเพื่อนก็ได้แต่มองหน้ากัน
แล้วไม่เข้าใจเด็กสมัยนี้ทำไมมันกล้ามากขนาดนี้  และนี่คือข้อสงสัย
1. ทอมยืนฉี่ได้ยังไง?????? งง มากกกกกกกกกกกกกก
2. ทำไมต้องโชว์ความแมนขนาดต้องเข้าห้องน้ำชายเลยเหรอรู้ไหมมันอันตรายมากกกกกกกกกกก
3. ทำไมเวลาเดินกับแฟนสาวต้องทำเป็นนัวเนียๆพอคนมองก็จะทำประมาณว่ายักไหล่ ข้าเก่งอะไรประมาณเนี่ย (รู้ไหมคนที่มองไม่ได้อิจฉาหรอกแค่จะบอกว่ามันไม่เหมาะเพราะมันที่สาธารณะครับ)
จบหล่ะมีเรื่องสงสัย 3 เรื่องเนี่ย ไม่ได้ดูถูกอะไรใครนะครับ แค่อยากทราบเหตุผล 3 ข้อหลักๆอ่ะครับ โดยเฉพาะข้อ 1. เกิดมาเพิ่งเคยเห็นกับตา หรือเราตกยุคหว่า ว่าแต่ว่าก็ยังไม่แก่นี่หว่าเราเฮ้อ 555555555555

จากคุณ : Nuclear Atom
เขียนเมื่อ : 25 ก.พ. 54 09:02:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com