Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปรึกษาปัญหาน้องชาย ให้น้องชายครับ ติดต่อทีมงาน

คือว่าน้องชายผมไม่มีlog-inที่นี่นะครับ และไม่เคยเล่น และอาย ผมเลยมาถามแทนให้ครับ

หนังหุ้มปลายอวัยวะเพศบวมครับ  หลังไมค์

น้องชายผมอายุ33 โสดนะครับ ไม่ได้มีเพศสัมพันธ์อะไรเลยครับ

เพียงแต่หนังหุ้มปลายอวัยวะเพศมันยาวก็เลยทำให้ทำความสะอาดไม่ทั่วถึง ความสกปรก ทำให้เกิดอาคารแสบครับ

น้องชายผมเล่าให้ฟังว่า เมื่อคืนพอแสบก็รูดลงมาทำความสะอาดครับ ทำเสร็จก็ไม่แสบแต่แดง

พอเช้ามางานเข้าครับ

มันบวมครับที่หนังหุ้มรอบองคชาติ แต่ไม่เจ็บหรือแสบอะไร เพียงแต่บวมอมน้ำ (แกคิดว่าน่าจะเป็นน้ำ) มันเหมือนใส่ห่วงยางทำนองนั้นเลย และอมน้ำตึงๆอยู่ข้างใน

มันมีโอกาสยุบตัวลงเองไหมครับ เพราะตอนนี้แกรูดลงข้างไว้เลย เพราะรูดขึ้นไม่ได้  

หรือว่ามียาทานอะไรได้ไหมครับ เช่น ยาแก้อักเสบ

แบบว่าน้องชายไม่กล้าไปหาหมอ กลัวงานช้าง

แต่มันบวมอย่างเดียวนะ แค่คืนเดียวเองด้วย มันจะยุบลงไหมครับ

หรือมีที่รักษาจะได้บอกให้แกไปหา

แก้ไขเมื่อ 09 มี.ค. 54 22:41:39

จากคุณ : ทีอู่มัก
เขียนเมื่อ : 8 มี.ค. 54 09:48:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com