Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ติดเรท ทำไมใช้ปากกับแฟน แฟนไม่เคยเสร็จเลยค่ะ T.T ติดต่อทีมงาน

ยืม ลอคอิน แฟนมาค่ะ

คือพยายามใช้ปาก ให้แฟนเสร็จ แต่ ไม่ว่าจะตั้งใจทำ หรือ ทำนานเท่าไหร่
แฟนก็ไม่เสร็จ สักทีค่ะ ใครรู้วิธีใช้ปาก กับ ผู้ชาย รบกวนช่วยบอกเทคนิคด้วยนะคะ

อยากให้เค้าเสร็จด้วยปากเราอ่ะค่ะ

หนู อายุ 20 แฟน อายุ 28
ซึ่ง แฟน เค้าที่ผ่านๆมาทุกคนสามารถ แต่ หนูไม่สามารถ
ของแฟน ประมาณ 7 นิ้วกว่าๆ เกือบ 8 นิ้ว
แล้วเป็นไปได้ไหมคะ ที่อมได้ไม่สุด เลยทำให้เค้าไม่เสียวพอ อ่ะค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ รู้สึกไม่ค่อยสบายใจเลยค่ะ

จากคุณ : The Blister Exists
เขียนเมื่อ : 10 มี.ค. 54 00:57:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com