Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามผู้ชายที่มีโลกส่วนตัวสูง และชอบเก็บตัว ค่ะ หรือใครเข้าใจคนลักษณะนี้ ตอบได้นะคะ ติดต่อทีมงาน

อยากรู้ว่า.. ผู้ชายที่โลกส่วนตัวสูงค่ะ หรือชอบเก็บตัว
เขาสามารถคบหาใครเป็นเพื่อน หรือชอบใครแบบแฟน ได้หรือไม่ค่ะ

อยากเข้าใจคนลักษณะนี้ ว่า เขาคิดอะไร ใช้ชีวิตอย่างไรค่ะ

ขอความคิดเห็นนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : สงสัย
เขียนเมื่อ : 20 มี.ค. 54 00:09:03 A:118.172.190.147 X: TicketID:128368

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com