Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เครียดมากครับ ผมอายุ 18 ตัวอ้วนเตี้ยอยากปรึกษาเก่ยวกับขนาดน้องชายครับ ติดต่อทีมงาน

ผมกลุ้มใจในตัวเองมากเลยครับ สูง 167 หนัก 74 กก.
ผมเครียดครับน้องชายผมแค่ 4 นิ้วกว่านิดๆเองครับ เมื่อแข็งตัวเต็มที่
อยากถามเกี่ยวกับต่อไปนี้ครับ

1.ถ้าผมลดน้ำหนัด มันจะช่วยขนาดเพิ่มไหมครับ (ตอนนี้ผมลดน้ำหนักมาละ 3 สัปดาห์ ลดไป โลกว่าๆ ไม่กล้าหักโหมมากกลัว yoyo effectคิดว่าโอเคไหมครับ)

2.ผมช่วยตัวเองค่อนข้างบ่อย จนรู้สึกว่าอวัยวะเพศผมมันไม่แดงดูดีเหมือนก่อนแล้ว
ทั้งๆที่ผมยังไม่เคยใช้งานจริงๆจังๆเลย มีวิธีไหมครับ ที่ทำให้ไม่แย่ลงมากจนเกินไป
(คิดดูสิครับ ผมช่วยตัวเองทุกวันจนไม่เคยฝันเปียกกับเค้าเลย)

3.อายุเท่าไหร่ครับอวัยวะเพศจึงโตเต็มที่

4.อายุเท่านี้ส่วนสูงไม่ค่อยเพิ่มขึ้นเท่าไหร่แล้ว สิ่งที่ทำได้ก็คืออกกำลังกายและนอนให้เพียงพอเท่านั้นใช่ไหมครับ
(ผมออกกำลังกายโดยวิ่งประมาณรอบสนามบอล 10 รอบอย่างช้าๆ ยกดัมเบลนิดหน่อยคิดว่าโอเคไหมครับ)

ขอบพระคุณมากครับ

จากคุณ : บัตรผ่าน
เขียนเมื่อ : 16 เม.ย. 54 00:06:24 A:183.89.116.27 X: TicketID:313542

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com