Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Oral sex กับคนที่มีเชื้อ HIV ติดต่อทีมงาน

กรุณาอย่าซ้ำเติมผมเลยนะครับ ผมรู้ว่าผมพลาดไปแล้ว T__T

เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่า ผมไปเที่ยวผับแล้วเมาก็เลยพาน้องคนนึงมาที่ห้อง แล้วเราก็มีอะไรกันข้่างนอก โดยน้องเค้าทำ Oral Sex ให้ผมและกลืนน้ำอสุจิของผมไปและผมก็ไม่ได้ทำอะไรกับน้องคนนั้นเลย ซึ่งหลังจากเสร็จกิจ ผมก็ไปล้างน้องชายในห้องน้ำ ก็ไม่พบอาการแสบหรือเป็นแผลแต่อย่างใด แต่สิ่งหนึ่งที่ผมกังวัลก็คือ

1. ถ้าหากน้องคนนั้นมีเชื้อ HIV อยู่ผมสามารถติดได้หรือไม่ครับ
2. กรณีถ้าหากน้องเค้ามีอาการพวกเลือดออกตามไรฟัน เหลือแผลในช่องปาก และน้องชายของผมมีแผลเล็กน้อย ลักษณะแบบนี้จะสามารถทำให้ติดเชื้อ HIV ได้หรือเปล่าครับ

พอดีได้อ่านจากเน็ตว่าสามารถขอรับยาต้าน HIV แบบฉุกเฉินที่ รพ. ได้ภายใน 72 ชั่วโมง ซึ่งถ้านับจากตอนนั้นถึงตอนนี้ก็ประมาณ 40 ชั่วโมงแล้ว ผมเข้าไปหาหมอตอนนี้จะช้าไปหรือเปล่าครับ แล้วค่าใช้จ่ายจะอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ได้ครับ

ขอบคุณที่เข้ามาตอบล่วงหน้าครับ

จากคุณ : ไม่น่าเลย
เขียนเมื่อ : 19 เม.ย. 54 12:05:29 A:61.90.223.134 X: TicketID:314001

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com