Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ DIY เห็นหน้าลูกได้ตั้งแต่ยังไม่ตั้งครรถ์ ติดต่อทีมงาน

สาวๆ  หนุ่มๆ  ที่ยังไม่ได้แต่งงาน  ยังไม่มีลูก  คุณเคยมีความคิดเหมือนเรามั้ยคะว่า  "อยากรู้จังถ้าเรามีลูกจะหน้าตาแบบไหน"

เดี๋ยวนี้เราสามารถรู้ล่วงหน้าได้แล้วค่ะ  ว่าลูกเราจะหน้าตาแบบไหน  เลือกเพศได้  เลือกสีผิวได้  ที่สำคัญเลือกพ่อพันธุ์ที่มาเป็นแบบได้ด้วยค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า

วิธีการง่ายๆ  ค่ะ  เพียงคุณโหลดรูปหน้าตรงของคุณ และหนุ่มผู้โชคร้ายคนนั้นไปเล่นได้ที่เวปนี้ค่ะ

http://www.makemebabies.com

***  รูปที่โหลดอย่าลืมจัดกรอบให้พอดีใบหน้าด้วยนะคะ

จากคุณ : พรุ่งนี้สวย
เขียนเมื่อ : 21 เม.ย. 54 13:54:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com