Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรท ( ย้ายมาจากห้องสยาม) ติดต่อทีมงาน

วันก่อนไปเที่ยวแถวๆทองหล่อ ตอนไปก็ดึกๆสักหน่อยที่ก็ไม่ค่อยมี เลยไป

บอกเด็กเสิรฟ์ให้หาที่ให้ พอพาไปถึง ต้องไปยืนข้างหลังชั้นไม้สูงๆคล้ายๆ

ชั้นใส่หนังสือ แต่ด้วยความที่คนเยอะมากๆต้องไปขอแทรกเค้า ตรงที่ไป

แทรกนั้นด้านซ้ายจะมีกลุ่มน้องๆเด็กผู้ ญ อายุน่าจะเพิ่งเที่ยวได้ ส่วนด้าน

ขวาเนี่ย ผู้ ช ล้วน แถมทำหน้าไม่พอใจด้วยที่ไปขอแทรก ผมซึ่งไปกับเพื่อน

อีกคนแต่ เพื่อนไม่ดื่ม เลยต้องยืนข้างนอก( เพราะเข้าไปที่วางของไม่ได้)

พอจะชงทีต้องขอแทรกไปชงแล้วก็ออกมายืนข้างนอก ก็ยืนอยู่อย่างนั้นสัก

พัก กลุ่มน้องผู้ ญ ข้างๆเห็นคงสงสารมั้งก็เลยมาบอกผมว่าเดี๋ยวเค้าชงให้

ผสมอะไร ไม่ต้องเข้ามาให้ลำบากหรอก ผมกับเพื่อนว่าก็ดีเลย เหมือนได้

เที่ยวที่เก่าๆที่มีน้องๆชงให้ ก็ดื่มอย่างเมามัน หมดก็น้องเค้าเติมให้

ในกลุ่มน้องเค้าจะไปกันสี่ห้าคน ก็มีคนน่ารักอยู่ สองคน คนนึงจะเป็นเหมือน

ผู้นำ เต้นอะไรเพื่อนก็เฮตลอด ผมก็ยืนดื่มอยู่อย่างนั้น พอประมาณตีหนึ่ง

ครึ่ง มิกซ์หมด ก็เลยเดินไปถามน้องคนที่น่ารักๆที่เป็นผู้นำว่าเอาอะไรอีกมั้ย

เดี๋ยวจะสั่งเผื่อให้ น้องเค้าบอกไม่เป็นไร ก็เลยยืนอยู่ที่น้องเค้า คุยนั่นคุยนี่

สักพัก

--" น่าจะเรทไปหน่อย ย้ายไปสวนลุมดีกว่า

""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""

ต่อๆ

พอยืนคุยสักพัก น้องเค้าก็เอามือมาโอบที่คอแล้วก็เต้น ผมก็ยืนเฉยๆคิดว่า

น้องเค้าคงสนุกๆ หลังจากนั้นก็โน้มคอผมไปจูบครับ เอาละครับ ด้วยความ

เมาก็ตามน้ำครับ จูบกันสักพัก ไฟเริ่มเปิดครับ แล้วทีนี้น้องเค้าเอามือ

ล้วงเข้าไปในกางเกงผมครับ แบบว่าเข้าไปในกางเกงในเลย อึ้งเลยครับผม

จับทีแรกผมยังไม่ระวังตัวพอล้วงไปแล้วผมก็ดึงมือออก หันไปจะให้เพื่อน

ช่วย เพื่อนตัวดีหันมามองแล้วเดินออกไปนอกร้านเลยครับแทนที่จะช่วยกัน

แล้วคราวนี้น้องเค้าจะล้วงอีกครับแต่คราวนี้จับมือทัน ผมก็เลยรีบบอกว่า

เพื่อนจะกลับแล้ว น้องเค้าก็บอกให้ไปส่งหน่อย ผมก็บอกได้ๆแต่น้องเค้าก็

กอดอยู่อย่างนั้นไม่ยอมปล่อย ผมก็เลยบอกว่าเดี๋ยวจะไปตามเพื่อนก่อน

น้องเค้าก็เลยปล่อย หลังจากออกมาหาเพื่อนก็ชิ่งเลยครับ รีบกลับกันเลย

เจออย่างงี้ไม่ไหวครับ รุกหนักเกินไป

เพื่อนๆคนไหนเคยเจอสาวๆรุกหนักบ้างครับแล้วมีวิธีการรับมือกันยังไงครับ

จากคุณ : PPP200sx
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 54 15:38:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com