Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรท ติดต่อทีมงาน

จขกท.ไม่เคย ตั้งกระทู้แนวนี้มาก่อน แต่วันนี้รู้สึกอึดอัดมากๆ เพราะว่าคุยกับแฟนก็ไม่ค่อยเข้าใจค่ะ จขกท.คบกับแฟนมา ปีนี้ ปีที่ 5 แล้ว จขกท แก่กว่า 2ปี ปีนี้ก็ 30แล้ว  ปัจจุบันทำงานคนละที่ คนละจังหวัด แต่ แฟนของ จขกท.ก็จะมาหาบ้าง ประมาณ 2อาทิตย์ครั้ง ก็จะขอนอนด้วย แต่จะขอมี sex มากกว่า2 ซึ่ง จขกท.เหนื่อยมากๆค่ะ และอยากนอน อยากพักผ่อน บางครั้งนึกน้อยใจว่า ทำไมมาหาไม่ได้มีความรกเหรอ อยากมาแค่นีเองเหรอ แล้วทำไมต้องกะเกณฑ์ว่าจะได้กี่ครั้ง จขกท.อึดอัดมาก ไม่รู้จะพูดอย่างไรดี แฟนก็ไม่เข้าใจ จขกท.เลย พอพูดเรื่องนี้ก็ต้องทะเลาะกันทุกที บอกตรงๆเครียดมากค่ะ  อยากทราบว่าเพื่อนๆจะทำอย่างไรกันค่ะ ถ้าเจอแบบ จขกท. /ขอบคุณสำหรับคำแนะนำสำหรับทุกความคิดเห็นนะค่ะ

จากคุณ : sweet_bee18
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 54 16:07:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com