Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เรท18+].......แบบนี้จะท้องมั๊ย ? ติดต่อทีมงาน

พอดีมีอะไรกับแฟนมาครับ แน่นอนว่าผมใส่ถุงยาง รุ่น อัลติมาร์ เฟอเธอไลท์

(รุ่นบางพิเศษ เพื่อไออุ่นและสัมผัสที่ใกล้เข้าไปอีก) ตอนกำลังประกอบ

กิจกรรมกัน พอผมเกือบใกล้เสร็จ(อีกนิด อีกนิดๆ) ทันใดนั้นมันก็หรั่งข้างใน

(แต่ผมยังใส่ถุงยางอยู่) ในใจเราคิดว่าถุงยางมันจะแตกมั๊ยน๊า? ไอเราก็ลอง

ทำการทดสอบถุงยางอันนั้นที่ใช้แล้ว รีดดูว่ามันรั่วรึป่าวผลปรากฎว่าไมรั่ว

แต่ทำไมน้องสาวของแฟนผมมันถึงมี ของเหลวเหนียวๆไหลออกมาตอนทำเสร็จ

มันคืออะไรกัน ? เป็นไปได้มั๊ยที่อสุจิมันจะแอบหนีออกมาข้างนอกถุงยาง

ผมว่าผมใส่จนมิดด้ามแล้วนะ

จากคุณ : เห้อๆๆๆ
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 54 16:45:29 A:125.24.52.142 X: TicketID:124701

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com