Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถุงยางแตก ช่วยด้วยค่ะ ทำไงดี ติดต่อทีมงาน

เมื่อวาน เราได้มีเพศสัมพันธ์กะผู้ชายคนนึง ซึ่งพึ่งเจอหน้ากัน

ตอนเสร็จกิจ จะทิ้งถุงยางอนามัย เพิ่งจะมารู้ว่า ถุงยางแตก

เรื่องท้องเราไม่ค่อยกลัว เพราะเราฉีดยาคุมกำเนิดเพิ่อรักษาตัวอยู่แล้ว

(แต่โทรถาม ที่โรงพยาบาล พยาบาลบอกว่าก็มีสิทธิท้องได้ แต่% น้อย)

แต่ที่เรากลัว คือ กลัวติดโรค ทำไงดีค่ะ มียาต้านหรืออะไรพอช่วยได้ไหม

แต่เค้าก็บอกว่า เค้าไม่เป็นอะไรเพราะเค้าบริจาคเลือดตลอด

คือต่างคนต่างกลัวกันนะค่ะ

ขอบคุณทุกท่านนะค่ะ อย่าว่าเราเลย เราป้องกันแล้วแต่มันเป็นอุบัติเหตุจิงๆๆ

จากคุณ : อยากใช้บัตรผ่าน
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 54 09:24:13 A:58.9.107.215 X: TicketID:315096

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com