Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท) ทำไมไม่มีอารมณ์เลย ติดต่อทีมงาน

อยากทราบมากค่ะว่าทำไมเราไม่มีอารมณ์เลย
ตอนนี้อายุก็แค่ 28 แต่งงานมา 3 ปีแล้วค่ะ แต่ว่าเพิ่งจะได้อยู่ด้วยกันประมาณ 8 เดือนนี่เอง

อาการมันเกิดมาได้สี่ห้าเดือนมาแล้วค่ะ จากเมื่อก่อนมีกิจกรรมอาทิตย์ละสองสามครั้ง แต่ตอนนี้เดือนละครั้งก็เก่งแล้วค่ะ

แฟนเองก็อายุเท่าๆกัน จะว่าปัญหาสุขภาพก็ไม่น่าใช่ เพราะไม่มีโรคประจำตัวเลย นน.ก็ไม่เกิน หนักแค่46 เท่านั้นเอง
เลยตัดเรื่องอ้วนไป จะว่าเครียด ก็ไม่เครียด เพราะอยู่บ้านเฉยๆทั้งวัน ไม่มีอะไรให้เครียดเลย ว่างๆก็เล่นเกมส์อะไรไปเรื่อยเปื่อย

แต่อาการเราหนักมากช่วงหลังๆ เพราะเกิดความรู้สึกแบบว่า "รังเกียจ" เวลาที่แฟนดูดหน้าอก หรือพยายามจะจับน้องสาว น้ำตามันจะไหลให้ได้เลยค่ะ พยายามนึกถึงเรื่องวาบหวิวยังไงก็ไม่เป็นผล มันไม่อยากให้แตะต้องเลย

แต่ไม่มีปัญหากับแฟนนะคะ รักมากกกก ไม่มีคนอื่น ไม่มีปัจจัยมือที่สาม หรือเบื่อหน่ายแฟนเข้ามาเกี่ยวข้อง

แอบสงสารแฟนมากๆเลยค่ะ พอเค้ามีอารมณ์ทีแล้วเรารับรู้ บางครั้งก็จะเลี่ยงโดยใช้ปากให้ เพราะสงสาร บางครั้งก็แกล้งหลับไปเลย เค้าก็จะหยุดไปเอง

เฮ้อออออ กลุ้มมากค่ะ เราเป็นโรคจิตรึเปล่า ต้องไปหาหมอมั้ย

จากคุณ : ผู้หญิงหมดน้ำยา
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 54 10:22:08 A:134.102.123.216 X: TicketID:206977

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com