Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[18+]] มีอาการคันที่บริเวณหัวและหนังหุ้มของ"น้องชายครับ" ติดต่อทีมงาน

คือของผมไม่ได้ขลิบครับ แล้วก็ไม่สามารถเปิดรูดหัวออกมาได้ เพราะรูมันเล็กเกินไปครับ (อายุ 22 แล้ว)

ช่วง1อาทิตย์ก่อนหน้านี้มีอะไรกับแฟนโดยไม่ใส่ถุงยาง (ก่อนหน้านี้ใส่ตลอด มันเลยลื่นไม่ติดขัด) เลยไม่ทราบว่ามันเกิดการอักเสบตอนมีอะไรกันรึป่าว เพราะตอนนี้มันคันไม่แน่ใจว่าบริเวณหัวข้างใน หรือตรงหนังหุ้มกันแน่ พอเกาแล้วมันบวม มีน้ำสีขาวๆไหลออกมาบ้าง บางทีก็เหม็นอับมากๆเลย

ผมค่อนข้างมั่นใจว่าไม่เป็นโรคทางเพศสัมพันธ์ เพราะไม่ได้มั่วทางนี้อะครับ แล้วแฟนก็ไม่เห็นเป็นโรคอะไร เลยอยากทราบว่ามัน จะเป็นอะไรมากมั้ย แล้วถ้าจะหาหมอผมควรจะไปที่แผนกไหน หรือคลินิกประเภทไหน หรือกินยาอะไรดีครับ

จากคุณ : โปรดเธอ_โปรดจงหลับตา
เขียนเมื่อ : วันแรงงาน 54 20:15:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com