Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเป็นผู้หญิง ผมร่วง/หัวล้าน บ้างคะ ติดต่อทีมงาน

คือว่าเมื่อตอนม.5ผมเริ่มร่วงค่ะ แก็รักษาไปตามที่มี ทำสปาก็มีค่ะแต่แพงมากมายแล้วก็เลิกไป ใช้พวกสมุนไพรเอาแต่ก็ร่วงค่ะ เกือบล้านเลยล่ะค่ะ ตรงกลางกะหม่อมแล้วก็ด้านข้างของศรีษะทั้ง2ข้างค่ะ

จนเริ่มทำงานเวลาเหงื้อออกแล้วมันเห็นหนังหัว น่าเกลียดมาก ตอนนั้นอยากตายค่ะ แล้วพอดีได้คุยกับเพื่อนคนนึงเค้าแนะนำให้ไปหาหมอที่นครนายก ทั้งกินยาทั้งทายา จนถึงวันนี้ 2 ปีกว่าแล้วค่ะ

อยากบอกว่าเบื่อมากๆๆๆๆๆ  เรารู้ว่าถ้าหยุดมันก็ร่วงต่อ ต้องเป็นอย่างนี้ไปตลอดชีวิต เราถามหมอเค้าก็บอกว่ามันต้องรักษาต่อเนื่อง ค่ายาเดือนนึงก็ประมาณ 2000 แล้วค่ะ เริ่มเสียดาย รู้สึกว่าเอาเงินมาทำอย่างอื่นดีกว่าเยอะ แต่ก็หยุดไม่ได้

วันนี้เพิ่งโทรไปสั่งยามาเองค่ะ สั่ง2เดือน แต่ไม่ได้ไปหาเองมาตั้งปต่ต้นปีแล้วค่ะ เพราะว่าไปก็เท่านั้น หมอดูๆ10นาทีก็ออกมา ค่าน้ำมันก็ 500 อัพแล้ว

แค่อยากระบายค่ะ น้อยใจในชีวิตทำไมต้องเป็นคนผมร่วงด้วย เบื่อมาก ก่อนนอนก็ต้องมานั่งใส่ยากินยา เช้ามาก้อต้องสระผมใส่ยา

ไม่ได้มาโฆษณานะคะ อยากบอกด้วยซ้ำ ถ้าจะไปดิชั้นไม่แนะนำค่ะ แต่ถ้ามีเงินก็แล้วแต่คุณ แต่สำหรับดิชั้นไม่มีทางเลือกค่ะ เฮ้อออ.....

จากคุณ : เด็กอ้วนรักป๊าม๊า
เขียนเมื่อ : 4 พ.ค. 54 16:14:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com