Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอขอบคุณรถไฟฟ้า MRT มากครับ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากผมพิการครึ่งซีกขวา ในอนาคต มีความจำเป็นต้องใช้รถไฟฟ้า MRT เป็นประจำ ผมเลยสอบถามไปทางรถไฟฟ้า MRT โดย E-mail แจ้งให้ทราบว่ารถไฟฟ้า MRT ไม่มีโปรโมชั่นสำหรับผู้พิการบ้างเลยเหรอ ส่งไปไม่ถึงครึ่งนาที (จริงๆ เวลา 14.14 น.) มีเจ้าหน้าที่ผู้หญิงติดต่อกลับมาทางเบอร์โทรที่บ้าน บอกว่าผมสามารถใช้บัตรคนพิการขึ้นได้ฟรี โดยแสดงบัตรตรง Counter เจ้าหน้าที่จะเปิดช่องทางพิเศษให้ ผมขอขอบคุณเจ้าหน้าที่ผู้หญิงท่านนั้นมา ณ ที่นี้ ด้วยครับ ฝากบอกผู้พิการท่านอื่นด้วยครับ

จากคุณ : torsuriya
เขียนเมื่อ : 10 พ.ค. 54 14:22:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com