Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หลับยากมากค่ะ มียาอะไรทำให้นอนหลับง่ายๆบ้างไม๊คะ ติดต่อทีมงาน

เปนคนนอนหลับยากมากค่ะ บางทีนอนตั้งแต่ทุ่มนึง ไปหลับเอาตอนเที่ยงคืนอ่ะ แบบ เวลาหลับตาแล้วจิตใจมันชอบทำให้เครียดอ่ะค่ะ

ใจสั่นอยู่ตลอด ไม่ได้มีโรคประจำตัวอะไรเลยนะคะ มียาอะไรแนะนำบ้างไม๊คะ ไม่เอายานอนหลับนะคะ อยากนอนเร็วบ้างอะไรบ้าง

จะได้สวยๆอ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : หนูดาวเป็นลูกสาวกก
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 54 18:20:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com