Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฉี่แล้วเจ็บน้องสาวอ่าค่ะ เรทนิดๆนะคะ่ ติดต่อทีมงาน

คืออาทิตย์ที่แล้วเราไปว่ายน้ำสวนน้ำอ่ะคะ  คนก็มาเยอะเหมือนกัน  ก็ว่ายอยู่นานเหมืิอนกันค่ะ ประมาณ 4-5 ชั่วโมงได้  พอกลับมาบ้าน เริ่มรู้สึกคันน้องสาวอะค่ะ  คันด้านในค่ะ  เราก็เกา มันก็คันอ่ะ คันมากกๆๆเลย ตอนอาบน้ำ เอามือล้วงเข้าไปเกาด้วยอ่ะคะ่ (มันคันจริงๆน๊า  ถ้าไม่เจ็บจริงไม่กล้าเล่าเลยเนี่ย)   คืนนั้นก็ คันๆเกาๆอยู่อย่างนี้ทั้งคืนค่ะ  

พอวันต่อมาความคันก็ยังมีอยู่เหมือนเดิม  แต่มีตกขาวเป็นแป้งๆด้วยอ่ะค่ะ  เป็นเยอะมากเหมือนกัน  แต่ไม่มีกลิ่นนะ่คะ   เราก็ล้างออก เอามือล้วงเข้าไปล้างตกขาวออก เป็นเยอะมากค่ะ  คันก็คัน  แถบจะไม่อยากเดินออกจากบ้านเลย  เพราะเวลามันคันแล้วเอาอะไรก็ไม่อยู่อ่ะ อยากจะเกาจริงๆ แต่ก็นะขายหน้าประชาชี  เลยต้องอดทนๆ บิดซ้ายทีขวาที แก้คันไปก่อน

เกาจนน้องสาวบวมอ่ะค่ะ  เจ็บอ่า เจ็บมากเลย  เลยไปร้านขายยา ซื้อยาเหน็บฆ่าเชื้อมา  เหน็บตอนกลางคืน  ก็ดีขึ้นมาหน่อยค่ะ  ความคันน้อยลง ตกขาวหายไม่มี  แต่ปวดตรงขาหนีบข้างขวาแทนอ่ะค่ะ  ปวดแต่ไม่ได้ปวดมากปวดเหมือนเป็นตุ่มๆ อะไรไม่รู้อ่ะ  เราก็ไม่ได้เหน็บยาต่อ เหน็บแค่คืนเดียว  อาการคันยังมีอยู่นะค่ะ แต่ไม่มาก  แต่เราก็ต้องเกาอ่ะ เวลามันคัน  ทีนี้มันเจ็บแล้วค่ะเวลาเกา  เกาแทบจะไม่ได้เลย เพราะเราเกาจนมันแสบอ่ะ  T_T  คันแต่ก็ต้องทนไว้ เพราะเกาแล้วเจ็บ  

ตอนนี้ เป็นมาอาทิตย์กว่าแล้วอ่า  หายคันมา ประมาณ 3 วันแล้ว  แต่มันเจ็บแสบน้องแทนอ่ะคะ  เวลาฉี่ก็แสบอ่ะ เจ็บมากๆเลย แทบจะไม่อยากกินน้ำเลย เพราะกลัวฉี่แล้วจะแสบอ่า    

อันตรายไม๊อ่ะค่ะ แบบนี้  ถ้าเราไม่อยากไปหาหมอ เราจะต้องซื้อยาเหน็บมาเหน็บอีกไม๊  หรือซื้อยาทาอะไรไม๊อ่ะค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคร๊า

จากคุณ : NoNg_IcEJuNg
เขียนเมื่อ : 12 พ.ค. 54 18:18:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com