Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนใครที่เป็นแบบนี้ ผิดปกติทางจิตมั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

มีคนเล่าให้ฟังค่ะว่า ผู้ชายบางคน ชอบให้ภรรยาตัวเองเล่นเซ็กส์โฟน
ทั้งตอนอยู่บนเตียงด้วยกัน
และตอนที่ญ.อยู่คนเดียวก็ยอมให้เล่นได้
เค้าบอก ช่วยเพิ่มรสชาดด้านเซ็กส์
ญ.ที่เล่น เค้าบอกค่ะว่าคุยกันไปได้ซักพัก
พอรู้สึกว่าคนที่คุยด้วยคุยถูกใจก็ชวนเล่น
เค้าจะได้อารมณ์เหมือนมีไรกะ"กิ๊ก"ทางโทรฯจริงๆเลย
(เราเองฟังแล้วก็ตื่นเต้นไปด้วยอ่ะ)
เวลาว่างๆอยู่คนเดียวก็คุยกันเรื่องทั่วๆไป
มีคุยลึกซึ้งบ้าง ทำให้รู้สึกชอบ รู้สึกคิดถึง
แล้วจบลงด้วยเซ็กส์โฟน ถามว่า
1.
แบบนี้ ถือว่าผิด มีกิ๊ก คบซ้อนหรือเปล่าคะ
(แฟนเค้าเคยอนุญาตแล้วด้วยนะคะ)
2.
ถ้าบุคคลที่3ไม่ต้องการอะไรมากไปกว่านั้น
จะมีผลดี-ผลเสียอะไรตามมามั้ยคะ
3.ผู้ชายที่ถอนขนจักกรูแร้ และถอนหนวด(ไม่โกน)
แปลกมั้ยคะ
อิอิ

จากคุณ : เรท
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 54 03:58:52 A:115.87.91.86 X: TicketID:168391

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com