Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะกรอก student health form ครับ มึนมากกับศัพท์ทางการแพทย์ทั้งหลายครับ google จนตาลายครับ รบกวนด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

นี่คือที่เหลือที่ผมพยายามแล้วก็ไม่รู้ว่า มันคือ โรคอะไรครับ

Cystic Fibrosis
Epilepsy/Seizures
Mono
Abnormal Pap Smear
Sickle cell anemia/trait
UTI/Bladder Problem
Hepatitis (อันนี้ไม่แน่ใจ คือ ไวรัสตับอักเสบหรือเปล่าครับ)

อีกอย่างนะครับ
Health Insurance/HMO/Primary Care Physician Name & Number
อันนี้คือพวกประกันชีวิตของเราใช่ไหมครับ แล้วเราควรกรอกอะไรครับ หรือว่า เป็นเลขกรมธรรม์กับชื่อบริษัทประกันก็พอ หรือว่าไม่ต้องกรอกดีครับ

สุดท้ายครับ
Health Care Provider หมายถึง โรงพยาบาลที่รักษาประจำ - อย่างผมไม่มีโรงพยาบาลประจำทำไงครับ คือ มันต้องกรอกอ่ะครับ
หรือว่า หมายถึง บริษัทประกันชีวิตครับ

คือผมได้ตอบรับจาก u ในอเมริกาน่ะครับ แล้วเค้าให้กรอก form นี้ มึนตึ้บเลยครับผม ขอความช่วยเหลือด้วยครับ

จากคุณ : G.T.S.
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 54 17:03:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com